Model No. | 8200B |
Frame | aluminum gami |
Siffofin | Hannun gwiwar hannu, oxidation na saman, daidaita tsayin matakin-9 |
Cikakkun bayanai | 10 nau'i-nau'i don kartani |
Port | Guangdong, China |
Kayayyaki | Kayayyakin Farfadowa |
Nau'in | Kankara |
Mahimman sigogi:
Jimlar tsayi: 16CM, jimlar nisa: 9.7cm, tsayi: 93-116cm, tsayin rike: 12.5cm, mai ɗaukar nauyi mai aminci 100KG, nauyin net: 0.58KG
Ma'auni na ƙasa GB/T 19545.1-2009 "Buƙatun fasaha da hanyoyin gwaji don kayan aikin tafiya guda ɗaya na hannu Sashe na 1: Ƙirar gwiwar hannu" ana amfani dashi azaman ma'aunin ƙira da samarwa. Tsarinsa da halayensa sune kamar haka:
2.1) Babban firam: Ana amfani da alloy na aluminum mai nauyi azaman babban abu, ƙayyadaddun kayan bututu: diamita 22mm, kauri bango 1.2mm.
2.2) Hannun hannun hannu: Yarda da ra'ayin ƙirar ergonomic, ta yin amfani da kayan aikin filastik mai ƙarfi don gyare-gyaren allura na lokaci ɗaya, wanda ke da daɗi da dorewa.
2.3) Bututun ƙafa: Yana ɗaukar tsarin saukowa ƙafa ɗaya, tsayin bututun ƙafar yana daidaitawa a cikin matakan 10, kuma murfin hannu yana daidaitacce a cikin matakan 5. An sanye shi da robar da ba ta zamewa ba, sannan kuma an yi mata likafanin karfen kafa. Ayyukan ƙasa yana da kyau kuma kwanciyar hankali yana da kyau.
2.4) Ayyuka: Tsayi mai daidaitawa, wanda ya dace da mutane 1.5-1.85M, aikin kwanciyar hankali na ciki na kullun gwiwar hannu ya fi digiri 1.5, kuma aikin kwanciyar hankali na waje ya fi digiri 4.0.
1.4 Amfani da kariya:
1.4.1 Yadda ake amfani da shi: Danna ƙasa da marmara, juya shi zuwa wurin da ya dace, kuma fitar da marmara don amfani.
1.4.2 Abubuwan da ke buƙatar kulawa:
Bincika duk sassa a hankali kafin amfani. Idan an sami wasu sassan sawa marasa ƙarfi ba su da kyau, da fatan za a musanya su cikin lokaci. Kafin amfani, tabbatar cewa an daidaita maɓallin daidaitawa a wurin, wato, za ku iya amfani da shi kawai bayan kun ji "danna". Kada ka sanya samfurin a cikin yanayin zafi mai zafi ko ƙananan zafin jiki, in ba haka ba zai haifar da tsufa na sassan roba da rashin ƙarfi. Ya kamata a sanya wannan samfurin a cikin busasshen, iska, barga, da daki mara lalacewa. Bincika akai-akai ko samfurin yana cikin yanayi mai kyau kowane mako.
1.5 Shigarwa: shigarwa kyauta
Sako
Abubuwan da aka Shawarar